Babban ingancin zafi mai siyar da TPR fascial ball, bionic gyada tausa ball, biyu lacrosse tausa abin nadi ball don zurfin nama tsoka tausa.

Takaitaccen Bayani:

Shakata da tsokoki da kuma kawar da ciwon tsoka

Massage your arches da kuma gina baka ƙarfi

Ana iya daidaita girman ƙwallon tausa

Tausasawa da annashuwa


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Ka rabu da ciwon tsoka

kowa (1)

Ƙwallon tausa ɗin mu na lacrosse sau biyu an yi shi da babban ingancin Thermo-plastic roba (TPR), yana ba da cikakkiyar ma'auni na sassauci da ƙarfi, yana ba ku ƙwarewar tausa mai daɗi ba tare da wani wari mai daɗi ba ko damuwa na aminci.Na roba Bumps yana ba da tausa mai zurfi mai zurfi, haɓaka wurare dabam dabam da kwararar jini.

Amfanin Massage

Ta amfani da ƙwallon tausa don taimako na myofascial, zaku iya sauƙaƙe tashin hankali na tsoka, kulli, da ƙumburi yadda ya kamata.Juyawa akai-akai tare da ƙwallan tausa na iya haɓaka wurare dabam dabam, rage radadin tsoka da taurin kai, haɓaka sassauci da kewayon motsi, da haɓaka wasan motsa jiki gabaɗaya.Ko kana buƙatar sakin tashin hankali a bayanka, kafadu, wuyanka, hips, hannaye, ƙafafu, gindi, cinyoyinka, ko ƙafafu, wannan ƙwallon tausa na gyada shine cikakkiyar mafita.

zama (2)

Mai dacewa kuma mai amfani

sheka (3)

Kawai jingina kan ƙwallon kuma bari nauyin jikin ku da nauyi suyi aikin don kawar da kullin tsoka da tashin hankali.Kuna iya amfani da shi don yin tausa ko haɗa shi a cikin aikin yau da kullun don ingantacciyar fa'ida.

zama (4)
sheka (5)

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana